12

samfur

Gina-in- Wurin Motar Kusa da sauri don Smart Gas Mitar

Samfurin Lamba: RKF-2

Takaitaccen Bayani:

Samfurin No.:RKF-2 Gina-in Wurin Mota Mai Saurin Kusa don Mitar Gas mai Smart
Wannan samfurin bawul ɗin bawul ne na musamman da aka sanya a cikin injin gas don sarrafa cire haɗin gas.Yin amfani da ƙirar ƙirar ratchet na musamman, babu matsala ta toshe motar a cikin aiwatar da buɗewa da rufe bawul.Wannan ƙirar tana hana gyaggyara lalacewa ko cushe a ƙarƙashin babban ƙarfin lantarki.Akwai maɓuɓɓugar ruwa a cikin bawul ɗin, wanda ke ɗaukar kuzari lokacin da bawul ɗin ke buɗewa, don haka ƙarfin da ake buƙata don rufe bawul ɗin yana da ƙasa sosai, wanda zai iya cimma rufe bawul ɗin nan take.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Wurin shigarwa

Ana iya shigar da bawul ɗin motar a cikin mitar iskar gas mai wayo.

fast-close gas meter valve1

Amfani

Fa'idodin bawul ɗin motar da aka gina a ciki
1.Rufewa da sauri
2.Stable tsarin Max matsa lamba iya isa 200mbar
3.Close da ƙananan makamashi
4.Flexible customized mafita: Za ka iya zabar aikin canzawa daga 2 wayoyi zuwa 6 wayoyi.
5.Babu toshewar mota

Umarni Don Amfani

1. Wayar gubar na wannan nau'in bawul yana da ƙayyadaddun bayanai guda uku: waya biyu, waya hudu ko shida.Ana amfani da wayar gubar na bawul mai waya biyu kawai azaman layin aikin bawul ɗin, jan waya yana haɗa zuwa tabbatacce (ko korau), kuma baƙar waya tana haɗa zuwa korau (ko tabbatacce) don buɗe bawul (musamman, ana iya saita shi bisa ga buƙatun abokin ciniki).Domin hudu-waya da shida-wir e bawuloli, biyu daga cikin wayoyi (ja da baki) su ne wutar lantarki don aikin bawul, kuma sauran biyu ko hudu wayoyi su ne matsayi canza wayoyi, wanda ake amfani da su azaman sigina fitarwa wayoyi don budewa. da rufaffiyar matsayi.
2. Bukatun samar da wutar lantarki: DC2.5V don 2s lokacin bude bawul.Lokacin da bawul yana rufewa, lokacin samar da wutar lantarki ya kamata ya wuce 300ms, kuma bawul ɗin yana iya buɗewa da rufewa yadda ya kamata.
3. Matsakaicin ƙarfin wutar lantarki na bawul ɗin ba zai zama ƙasa da 2.5V ba.Idan ƙirar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ba zai zama ƙasa da 100mA ba.
4. An ba da shawarar cewa mafi ƙarancin wutar lantarki na bawul ɗin ba zai zama ƙasa da 2.5V ba.Idan ƙirar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kada ya zama ƙasa da 60mA.

Bayanan Fasaha

Abubuwa bukatun Daidaitawa

Matsakaicin aiki

Gas na halitta, LPG

Kewayon yawo

0.016 ~ 6m3/h

Saukar da Matsi

0 ~ 20KPa

Mkwat din

G1.6/G2.5

Wutar lantarki mai aiki

DC2.5 ~ 3.9V

Farashin ATEX

ExicⅡBT4 Gc

EN 16314-2013 7.13.4.3

Yanayin aiki

-25℃~60℃

EN 16314-2013 7.13.4.7

Dangi zafi

5% ~ 90%

Leakage

2Kpaor 7.5ka1 l/h

EN 16314-2013 7.13.4.5

Motar lantarki aiki

14±10%Ω/8±2mH

Juriya mai iyaka na yanzu

10± 1% Ω

Max na yanzu

≤173mA (DC3.9V)

lokacin budewa

≤2s (DC3V)

Lokacin rufewa

≤0.3s (DC3V)

Iyakance Sauyawa

Babu / gefe ɗaya / twp bangarorin

Canja juriya

≤0.2Ω

Rashin matsi

Tare da akwati na mita ≤200Pa

EN 16314-2013 7.13.4.4

juriya

≥10000

EN 16314-2013 7.13.4.8

Wurin shigarwa

Shigar


  • Na baya:
  • Na gaba: