12

samfur

Bututun kai-kusa aminci Valve

Samfurin Lamba: GDF-2

Takaitaccen Bayani:

Samfurin No.:GDF-2 Bututun Bawul ɗin aminci na kusa

Bututun iskar gas ɗin da ke rufe kansa wani nau'in bawul ne a gaban murhu. Ana shigar da shi a ƙarshen bututun iskar gas na cikin gida da kuma gaban murhun iskar gas ko na'urar dumama ruwa. Yana da ayyuka na rufewa ta hanyar wuce gona da iri, rufewa ta hanyar rashin ƙarfi da rufewa ta hanyar wuce gona da iri. Lokacin da matsa lamba a cikin bututun ya yi ƙasa da ko sama da ƙimar da aka saita, ko ƙimar iskar gas ya fi ƙimar da aka saita, ana iya rufe bawul ɗin ta atomatik cikin lokaci don hana haɗarin aminci. Na'urar yanke gaggawar gaggawa ce aka fi so don bututun iskar gas na cikin gida.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Wurin shigarwa

Za'a iya shigar da bawul ɗin rufe kansa akan bututun iskar gas a gaban murhu ko injin ruwa.

samfur (2)
samfur (5)

Amfanin Samfur

Siffar bututun kai-kusa safty Valve da fa'idodi
1.Tabbataccen hatimi
2.high sensitivity
3. amsa gaggawar
4.karamin girma
5.babu makamashi
6.Easy don shigarwa da amfani
7.Tsawon rai
8.Interface za a iya musamman

Gabatarwar aiki

Overpressure atomatik kashewa
Lokacin da mai kula da matsa lamba a gaban ƙarshen bututun iskar gas ɗin ya yi aiki ba daidai ba ko kuma bugun bututun ya yi yawa saboda gwajin bugun bututun da kamfanin gas ɗin ya yi, za a rufe bawul ɗin kai tsaye saboda matsin bututun ya fi ƙimar da aka saita zuwa sama. hana bututun daga zubewa da kuma katse shi saboda tsananin matsin bututun.

Ƙarƙashin matsi ta atomatik rufewa
Lokacin da mai kula da matsa lamba a gaban ƙarshen bututun iskar gas ya zama maras kyau, a lokacin mafi girman lokacin amfani da iskar gas, ƙanƙara ta toshe bututun iskar gas, ƙarancin iskar gas a lokacin hunturu, tsayawar iskar gas, sauyawa, da ayyukan rage matsa lamba, bututun waje suna lalacewa ta hanyar lalacewa. bala'o'i na mutum da na halitta ko wasu bawuloli na gaggawa na cikin gida an rufe su. Lokacin da iskar gas ya yi ƙasa da ƙimar da aka saita ko kuma isar da iskar gas ta katse, bawul ɗin zai rufe kai tsaye saboda matsin bututun ya yi ƙasa da ƙimar da aka saita don hana haɗarin iskar gas saboda zub da jini.

Rufewar ta atomatik
Lokacin da maɓallin tushen iskar gas da mai kula da matsa lamba na gaba na bututun iskar gas ba su da kyau, ko kuma bututun roba ya faɗi, shekaru, ko ruptures, bututun aluminum-roba da bututun ƙarfe sun lalace ta hanyar lantarki kuma sun lalace, damuwa ta canza fasa. , haɗin yana kwance, kuma tukunyar gas ɗin ba ta da kyau, yana haifar da iskar gas a cikin bututun. Lokacin da matsa lamba ya ɓace, za a iya rufe bawul ta atomatik don katse iskar gas.

Umarni Don Amfani

samfur (6)

Yanayin rufewar farko na Valve

samfur (8)

yanayin aiki na yau da kullun

samfur (7)

Ƙarƙashin wutar lantarki ko rufewar kai

samfur (9)

overpressure kai rufe

1. A cikin yanayin samar da iskar gas na yau da kullun, a hankali ɗaga maɓallin ɗaga bawul zuwa sama (kawai ɗaga shi sama a hankali, kar a yi amfani da ƙarfi da yawa), ana iya buɗe bawul ɗin, kuma maɓallin ɗagawa zai sake saitawa ta atomatik bayan kun sake shi. Idan ba a sake saita maɓallin ɗagawa ta atomatik ba, da fatan za a danna maɓallin ɗagawa da hannu don sake saita shi.
2. Yanayin aiki na al'ada na bawul yana nunawa a cikin adadi. Idan kana buƙatar katse iskar gas zuwa na'urar gas yayin amfani, kawai kuna buƙatar rufe bawul ɗin hannu a ƙarshen bawul ɗin. An haramta danna ma'aunin nuni da hannu don rufe bawul ɗin kai tsaye;
3. Idan an gano cewa ma'aunin nuna alama ya sauke kuma ya rufe bawul yayin amfani da shi, yana nuna cewa bawul ɗin ya shiga cikin ƙananan ƙarfin lantarki ko yanayin rufewar kai (kamar yadda aka nuna a cikin adadi). Masu amfani za su iya yin jarrabawar kai ta waɗannan dalilai. Don matsalolin da ba za a iya magance su da kansu ba, dole ne kamfanin gas ya magance su. Kada ku warware shi da kanku, dalilai masu yiwuwa sune kamar haka:
(1) Katsewar samar da iskar gas ko matsin bututun ya yi ƙasa da ƙasa;
(2) Kamfanin gas ya dakatar da iskar gas saboda kula da kayan aiki;
(3) An lalata bututun da ke waje ta hanyar bala'o'i na mutum da na yanayi;
(4) Wasu cikin gida An rufe bawul ɗin kashe gaggawa saboda rashin yanayi;
(5) bututun roba ya faɗi ko kuma na'urar iskar gas ba ta da kyau (kamar zubar da iska wanda ya haifar da canji mara kyau);

4.Idan an gano cewa ma'aunin nuna alama ya tashi zuwa matsayi mafi girma yayin amfani, yana nuna cewa bawul ɗin yana cikin yanayin damuwa da rufewa (kamar yadda aka nuna a cikin adadi). Mai amfani zai iya gudanar da binciken kansa ta hanyar dalilai masu zuwa kuma ya warware shi ta hanyar kamfanin gas. Kada ka warware shi da kanka, kuma danna ƙasa bayan gyara matsala Tsarin mai nuna alama yana mayar da bawul ɗin zuwa yanayin rufaffiyar farko, kuma ana iya buɗe bawul ta ɗaga maɓallin ɗaga bawul kuma. Dalilai masu yuwuwa na yawan matsi na rufe kai sune kamar haka:
(1) Mai kula da matsa lamba na gaba-gaba na bututun iskar gas yana aiki mara kyau;
(2) Kamfanin gas yana gudanar da aikin bututun mai. Matsalolin bututun ya yi yawa saboda gwajin gwajin;

5.Lokacin amfani, idan kun taɓa madaidaicin ma'aunin nuna alama kuma ku sa bawul ɗin ya rufe, kuna buƙatar ɗaukar maballin don sake buɗe bawul.

Bayanan Fasaha

Abubuwa

Ayyuka

Matsayin Magana

Matsakaicin aiki

Gas na halitta,Gas na kwal

Matsakaicin Tafiya

0.7m ku³/h

1.0 m³/h

2.0 m³/h

GB/T 6968-2011

Matsin aiki

02kpa

Aikizafin jiki

-2060

Yanayin ajiya

-2060

Danshi

5%90%

Leaka

Haɗu da ma'aunin CJ/T 447-2014

CJ/T 447-2014

Rufewainglokaci

3s

Matsi na rufe kai

8±2kpa

Matsi na rufe kai

0.8±0.2kpa

Magudanar ruwa ta rufe kai

1.4m³/h

2.0m³/h

4.0m³/h

Ƙimar Tsarin

samfur (1) samfur (4) samfur (3)


  • Na baya:
  • Na gaba: